
  

1. Kujibu maswali Kupiga simu 
Kutembelea ofisi 
Barua pepe 
Majukwaa ya mitandao ya kijamii
Barua 

Bila malipo 
Bila malipo 
Bila malipo 
Bila malipo
Bila malipo 

Ndani ya sekunde 15 
Ndani ya dakika 5
Masaa 48 
Siku 1 ya kazi 
Siku 7 za kazi

Wasilisha malalamikoMajibu kwa malalamiko2. Siku 1 ya kaziBila malipo 

3. Utatuzi wa malalamiko Wasilisha malalamiko rasmi Bila malipo Siku 7 za kazi

4. Usajili wa Mtihani wa ATP •  Uambatishaji wa nyaraka zinazohitajika - kawaida
•  Uchaguzi wa vitengo vya masomo
•  Malipo ya ada 

Kawaida Kshs. 5,000
Kurudia Kshs. 10,000
Kusahihisha tena Kshs. 15,000

Kwa mwezi mmoja

5. Usimamizi wa Mtihani wa ATP •  Hati ya utambulisho binafsi 
•  Kadi ya mtihani 

Bila malipo Kulingana na ratiba ya mtihani

6. Kutangazwa kwa matokeo ya
mtihani wa ATP

Tazama matokeo kupitia mfumo wa mtandaoni Bila malipo Miezi 2 baada ya kufanyika
kwa Mtihani wa mwisho

7. Kuchapishwa kwenye Gazeti la Serikali
•  Kufaulu mtihani wa ATP
•  Kidhi mahitaji ya kukamilisha mafunzo ya
    uwakili (Pupillage)
•  Thibitisha maelezo yako kamili

Bila malipo Kila robo mwaka

8. Kutolewa kwa Cheti cha Uzingatiaji na
Nakala ya Mwisho ya Matokeo 

Nyaraka za utambulisho Bila malipo Ndani ya siku tano za kazi
baada ya notisi

9. Utoaji wa Leseni kwa Watoa
Mafunzo ya Sheria

•  Jaza na wasilisha fomu rasmi iliyopo kwenye tovuti
•  Ambatanisha nyaraka zinazohitajika 
•  Malipo ya ada

•  Cheti Kshs. 500,000
•  Shahada Kshs. 900,000
•  Shahada ya Kwanza ya
    sheria Kshs. 1,600,000 
•  Shahada ya Uzamili ya sheria
    Kshs. 1,600,000

Ndani ya miezi (12) tangu
tarehe ya uwasilishaji wa
maombi

10. Utambuzi na uidhinishaji wa sifa za
kitaaluma kutoka nchi za kigeni

•  Jaza na wasilisha fomu rasmi iliyopo kwenye tovuti
•  Ambatanisha Nyaraka zinazohitajika 
•  Malipo ya ada

Kshs. 10,000 Siku 7 za kazi

Siku 7 za kazi11. Idhini ya kujiunga na shahada ya
kwanza ya Sheria (LL.B)

•   Barua ya maombi
•  Nakala ya barua kutoka CLE inayoelekeza kujiunga na
    mpango wa marekebisho ya masomo
•  Nakala halisi iliyoidhinishwa ya barua ya kukamilisha
    mafunzo na fomu ya matokeo ya somo ya marekebisho

Bila malipo

12. a)  Idhini ya kujiunga na mafunzo
     ya uanasheria (ATP)

•  Barua ya maombi 
•  Nakala halisi iliyoidhinishwa ya cheti cha shahada
    ya sheria (LL.B.) 
•  Nakala halisi iliyoidhinishwa ya matokeo ya masomo
    ya shahada ya sheria (LL.B.) 
•  Nakala halisi zilizoidhinishwa za vyeti vya shule ya upili 

Bila malipo Siku 7 za kazi

Bila malipob) Idhini ya kujiunga na mafunzo ya
 uanasheria (ATP) baada ya kukamilisha
 mpango wa marekebisho ya masomo 

• Barua ya maombi
• Nakala iliyothibitishwa ya hati ya utambulisho
• Nakala ya barua kutoka kwa taasisi ya mafunzo ya sheria
   inayoomba idhini ya baraza
• Nakala halisi zilizoidhinishwa za vyeti vya shule ya upili

Siku 7 za kazi

13. Ombi la Marejesho ya Fedha •  Barua ya maombi 
•  Maelezo ya akaunti ya benki

Bila malipo Ndani ya siku thelathini (30) za
kazi kuanzia tarehe ya
kuchapishwa kwenye Gazeti
la Serikali na kuidhinishwa
kwa maombi hayo

14. Usajili na Uteuzi wa Awali wa
Wasambazaji

• Nambari halali ya usajili wa kampuni au biashara 
• Kitambulisho cha kitaifa cha Kenya (ID) 
• Nambari ya PIN ya Mamlaka ya Ushuru Kenya (KRA)
• Cheti cha usajili, Uanzishaji kampuni au Uzingatiaji
   wa masharti 
• Maelezo ya mawasiliano

Bila malipo Mara mbili kwa mwaka.

15. Uchakataji wa zabuni kupitia mfumo
wa e-GP

Wasilisha zabuni kupitia mfumo wa e-GP Bila malipo Siku 45

Tumia tovuti ya e-GP kupata taarifa16. Notisi ya utoaji wa zabuni Bila malipo Siku 14 baada ya kuidhinishwa
kwa azma ya kutoa mkataba

17. Uchakataji wa malipo kwa bidhaa,
kazi na huduma

•  Ankara ya e-TIMS 
•  Hati halisi ya uwasilishaji
•  Nakala ya LPO/LSO/Mkataba 
•  Kadi ya kazi/Cheti cha kukamilika kwa kazi 
•  Maelezo ya benki

Bila malipo Ndani ya siku 30 za kazi
kuanzia tarehe ya
kupokelewa kwa ankara

18. Ajira na uajiri Maombi rasmi kufuatia tangazo Bila malipo Ndani ya miezi 6 kuanzia
tarehe ya tangazo

TUNASIMAMIA UWAJIBIKAJI NA TUNASALIA KUJITOLEA KWA UBORA KATIKA UTOAJI WA HUDUMA.

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

S/N            HUDUMA                            MAHITAJI YA KUPOKEA HUDUMA                   GHARAMA YA HUDUMA   UTIMAMU WA WAKATI

Huduma yoyote isiyokidhi viwango vilivyoainishwa, au afisa yeyote atakayeshindwa kuzingatia misingi ya uwajibikaji na ubora
katika utoaji wa huduma, anapaswa kuripotiwa kwa:

Wanasheria bunifu
wanaobadilisha jamii.

 Kuhakikisha elimu bora ya sheria kupitia udhibiti unaoitikia
mahitaji ya wakati na usimamizi thabiti wa Mtihani wa Uwakili.

Uwajibikaji, Ubora, Uadilifu,
Ushirikishwaji, Ubunifu

DHAMIRADIRA MAADILI YA MSINGI

BARAZA LA ELIMU YA SHERIA

Katibu/Afisa Mtendaji Mkuu
Baraza la Elimu ya Sheria Karen Office Park,
Jengo la Acacia, Ghorofa ya Pili, Barabara ya Lang’ata 
S.L.P. 829 – 00502, Karen 
Simu: 0719 150 000 (Piga/WhatsApp), 0111 056130 
Barua pepe: ceo@cle.or.ke; support@cle.or.ke 
Tovuti: www.cle.or.ke
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